Tangaza nasi

September 20, 2017

YANGA KUANZA MAZOEZI NA KIKAO JIJINI DAR

Yanga wanatarajia kurejea mazoezini leo kwenye Uwanja wa Uhuru ikiwa ni siku moja badaa ya wachezaji kugoma, jana.

Wachezaji waligoma kufanya mazoezi kwenye uwanja huo jana wakitaka kulipwa malimbikizo ya mshahara wa miezi miwili.
Lakini taarifa zilizoifikia SALEHJEMBE, zimeeleza, viongozi wa Yanga watakwenda mazoezini leo kuzungumza na wachezaji.
“Viongozi watakwenda mazoezini, lengo ni kuzungumza na kuwaahidi wachezaji ili waanze mazoezi na wao walimalize suala lao hilo,” kilieleza chanzo..


Baadhi ya wachezaji wa Yanga, jana walionekana katika sehemu mbalimbali za Uswahilini wakipasha misuli ili kujiweka vizuri kwani pamoja na kugoma wanajua wana majukumu ya Ligi Kuu Bara mbele yao.
JIUNGE NA Bin RUWEHY SASA
Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za Michezo! Usikose kujiunga na App Yetu Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Bin RUWEHY kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka