Tangaza nasi

September 02, 2018

WANAYANGA WAICHANGIA TIMU YAO SH.MILIONI 30 KWA MWEZI MMOJA TU

Na Mwandishi Wetu, DAR ES SALAAM
JUMLA ya Sh 29,316,092 zimepatika kutokana na michango ya wapenzi na wanachama wa Yanga kwa klabu yao katika mwezi wa kwanza tu wa kampeni za kuchangia timu yao pendwa.
Taarifa ya Yanga SC imesema kwamba hesabu za Agosti zimefungwa na kampeni za kuichangia klabu zimezalisha Sh. Milioni 29. 

“Ahsante kwa sapoti, ahsante kwa kuchagua kuwa sehemu ya mafanikio, endelea kuchangia sasa kwa maendeleo ya timu yako,”imesema taarifa ya Yanga.
Azam TV na Uhai Radio wanaendesha kampeni za kuwahamasisha wapenzi wa Yanga SC kuichangia klabu yao ambayo kwa sasa inakabiliwa na hali mbaya kifedha.
Hiyo ni baada ya kumpoteza aliyekuwa Mwenyekiti wake, Yussuf Manji aliyekuwa mfadhili pia ambaye alijiuzulu Mei mwaka jana.


Katikati ya mwaka huu wanachama walipinga ombi la Manji kujiuzulu katika mkutano uliofanyika Bwalo la Maofisa wa Polisi, Oysterbay mjini Dar es Salaam.
Na Agosti 19 akaibuka Uwanja wa Taifa mjini Dar es Salaam wakati wa mchezo wa Kundi D Kombe la Shirikisho dhidi ya USM Alger na pamoja na kuzunguka Uwanja kusabahi mashabiki, kuzungumza na wachezaji kwenye vyumba vya kubadilishia nguo hakusema kama anarejea madarakani.
JIUNGE NA Bin RUWEHY SASA
Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za Michezo! Usikose kujiunga na App Yetu Bonyeza HAPA kudownload applicationi ya Bin RUWEHY kwenye simu yako ili kupata habari zetu Haraka